Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình

Hoan nghênh các bạn trở về nhà

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tin zui - Xù sắp có em bớ :))

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ
Sở thích : Xì tiu đần

Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 10:49 pm

TIN GIẬT NGỬA

=====Tình trạg hôn nhân ja đình: hiện tớ đag chăm chỉ học việc bếp núc để chăm lo cho ông xã và sắp sửa tính đến việc có em bớ=====

Trích từ kỉ yếu - phần điểm danh của Yến Xù

Chính tác giả đã nói lên như vậy thì còn gì phải bàn cãi nữa??
Vấn đề ở đây là, hừ, bạn Xù có ông Xã hùi nào sao ko báo hỹ? Thiệp đám cứi đâu ko phát? Bạn Xù đã quên bọn 9/1 này rồi hay sao? Thiệt là ko thể chấp nhận được!! Evil or Very Mad
Hôm nay, xin mời mọi người mở tòa xử án bạn Xù lol!
Đề nghị bạn Xù giải thích lí zo và mau mau đền ........tội
Hú hú bạn Xùuuuuuuuuuùuuuuuuùu

Xù

Nữ
Sở thích : onl,đi long nhong :D

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 10:26 pm

ax ax...chắc tớ fải change lại cái profile woá =.="...Pà Mèo làm lẹ pà kố,ko kịp đỡ lun. Haizzz...Tớ xin jải thik cho các bợn hỉu lè:
Tớ wa tận Ờ Me Ri Cờ lấy chồg nên ko kịp send vé máy bay wa cho các bợn,hơi gấp í mà...chứ tài chính để tài trợ vé cho các bợn thì...vô tư Laughing (các bợn cũg bik tớ là dân wăg boom có tíêg ở 9/1 nên.... Embarassed híhí)...Vậy nên mog các bợn thôg củm
Còn về chiện e bớ thì cứ từ từ. Tớ ko gấp thoy chớ sao bạn Mèo lại gấp thế nhở Cool
_kool_

_kool_

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 6:44 pm

Her her thật tình hôk mún xì pam chưởng nhưng mừh pà mèo kiu dzô đây ủng hộ vì lí do ế wá nên rãnh rỗi dzô đây làm 1 cái ... ^^! >"<
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ
Sở thích : Xì tiu đần

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 6:52 pm

trùi ưi, zô xử án pà Xù mà ko chịu, lớp mình dạo này hiền wá zị? Hay pà Xù mời đám cứi mí bạn nhưng mà ko mời tui? Tui bị sót lại nên ko có thông tin gì hết hà? Khu vực toilet là khu vực sìpam mà, vô tư đê!!!

Xù

Nữ
Sở thích : onl,đi long nhong :D

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 6:59 pm

thoy xử j mà xử,các pợn A1 nổi tiếg hiền mà...nhở Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tin zui - Xù sắp có em bớ :))   Tin zui - Xù sắp có em bớ :)) Icon_minitime

Tin zui - Xù sắp có em bớ :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang