Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình

Hoan nghênh các bạn trở về nhà

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nội Quy!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp

Xù

Nữ
Sở thích : onl,đi long nhong :D

Nội Quy!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội Quy!!!!   Nội Quy!!!! Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 12:28 am

Chào mừg các pợn đến zới website của đại ja đình A1- THCS Phước Bình (niên khoá 2001- 2005).... cheers
Để đáp ứg nhu cầu rì-lắc (relax) của các pợn,chúg tớ đã khánh thành 4rum này để các pợn có chỗ 8,họp mặt,ôn lại kỉ niệm xưa ơi là xưa..;đôi khi cũg để bàn luận ctrị hay chiện học hành của các pợn nữa... Và như các pợn cũg đã thấy, tất cả các diễn đàn khác đều ko thể thiếu mảg âm nhạc. Vì âm nhạc chính là 1 fần của cuộc sống mà lị Very Happy. Thế nên tớ mog các pợn có thật nhìu đóg góp về đề tài âm nhạc nói riêg và về các vđề khác nói chung để 4rum chún mìn ngày càg fớt triển lol! . Và dưới đây là fần nội wy của box nhạc :
1. Ko post nhữg bài nhạc fản cách mạng hay nhữg bài nhạc chế có lời lẽ thô tục,thíu văn hoá
2. Hạn chế hot link từ các 4rum khác, nhất là tuantrinh.info vì file nhạc ở đây chất lượng rất kém và thường có kèm Virus, Trojan.
3.Đối với 1 Album, ko tách ra thành từng topic mà gộp chung lại 1 topic. Chỉ post 1 bài tiêu biểu, các bài còn lại có thể post dưới dạng link [ Trực tiếp hay gián tiếp đều được]
4.Tên bài hát tiếng Việt phải ghi rõ ràng ,đầy đủ . Phải có tên ca sĩ trình bày , nếu ko sẽ bị coi là nhạc chế và sẽ xử theo luật
5.Kể từ hnay 11-1-2009, các bài hát vi phạm nội quy sẽ được nhắc nhở trước khi xóa. Thành viên ko chấp hành nội quy nhiều lần sẽ bị xử phạt theo nội quy của 4rum.

PS: Vì fần lớn nhạc trog 4rum được post theo hình thức Flash nên các bạn sẽ ko down được tại đây. Vì vậy nếu các bạn có nhu cầu mún down nhạc hãy click http://www.internetdownloadmanager.com/download.html để down fần mềm hỗ trợ dowmload nhanh (hỗ trợ down cả nhạc flash) hoặc pm nick yahoo của mình (nhy26990) để đc tư vấn nhá Wink . Ngoài ra mình sẽ post nhạc theo yêu cầu của các bạn và làm cả nhạc chuôg nếu bạn thik. Mọi thắc mắc các bạn hãy send zìa Hòm Thư của 4rum. Còn yêu cầu thì send trực típ tại topic này nhé ^^
Chúc các pợn zui zẻ mỗi khi đăg nhập vào 4rum!!!!
Thân king
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ
Sở thích : Xì tiu đần

Nội Quy!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội Quy!!!!   Nội Quy!!!! Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 8:55 pm

Xù yêu dấu!
Cái nội quy rất tốt, chị mèo có lời khen em Xù! Hehe
Mới đầu mèo nghĩ box âm nhạc là nơi mí bạn share những bài mình thích hoặc đúng tâm trạng của mình ngay thời điểm nào đó nên ko nghĩ số lượng bài sẽ nhiều như hôm nay. Vì vậy mà theo quyết định số ....??? ngày hôm nay của ....??? mèo tách box âm nhạc thành 2 mảng Nhạc Việt và Nhạc nước ngoài cho các bạn dễ post nhạc và nghe nhạc.
Xù sắp xếp phân loại lại nhe!
Thân.

Nội Quy!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang