Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 9/1 - THCS Phước Bình

Hoan nghênh các bạn trở về nhà

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

đúng ời đó !!!

Go down 
TMHK
Thúy Mèo
namtuoclun
8 posters
Tác giảThông điệp
namtuoclun

namtuoclun

Nam
Sở thích : đã có...đang hình thành... sẽ cập nhật mới...hihihi

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 12:13 pm

êêêêêêêêêêêêêêêêêê................êêêêê pà kon cô bác gần xa ơi ... sắp đến SN của namtuoc rồi đó... nhớ chúc mừng wà nhìu nhìu nha ... mặc dù bit còn tới hơn 2 tháng ... Very Happy Laughing [u]
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ
Sở thích : Xì tiu đần

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 12:22 pm

Còn tới 2 tháng nữa mà la lớn kinh dị
Sinh nhật mèo ngày quan trọng hơn, dễ nhớ hơn quá trời nè, ngày mà nhà nào cũng treo cờ bay phấp phới hết đó nha! hahaha
Ngày 3/2 đó mọi người, ngày mèo 9/1 sanh ra đời đó mọi người Smile
Sinh nhật 2 đứa mình ngược nhau, haha
Nhớ cầm quà qua đường 3 đứng nha, tui đón lên sân thượng... hóng gió nhảy ìn ìn cho mát rồi cho uống nước Lavie thoải mái.
Very Happy

Được sửa bởi Thúy Mèo ngày Thu Jan 08, 2009 10:03 pm; sửa lần 1.

Xù

Nữ
Sở thích : onl,đi long nhong :D

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 8:13 pm

2 ng này wởn ghia =.="....2 bạn đag xì pam đó nhá Shocked
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 9:48 pm

Cho 1 cái topic này xì pam thui, để dành đất tổ chức sinh nhật, háhá. Pà Xù mở hàng nick của pà bằng 1 bài xì pam 12 chữ + 2 emotions bounce
TMHK

TMHK

Nữ
Sở thích : Listening to music, shopping, reading books.

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 10:23 pm

Hehehe, cũng sắp tới sinh nhật Khuyên rồi nhá! Mọi người chuẩn bị quà đi là vừa, ho...ho...

Được sửa bởi TMHK ngày Thu Jan 08, 2009 10:26 pm; sửa lần 1.
Phương Uyên

Phương Uyên

Nữ
Sở thích : SV trường làng quốc tế

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 10:25 pm

Ủa hok đc, mún xì trum thì đã có hành lang lớp.
Trong này là nơi tôn nghiêm và trang trọng, là nơi để mọi người tới phúng điếu... àh không...chúc mừng sinh nhật nhao màh mí pạn.

Ủa mà để ý thấy pạn Dzũng xình đặt tên topic hok có liên wan gì tới nội dung hết cà Smile)
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 11:07 pm

Coi như vô đây báo sinh nhật đi, trời ơi, pó tay Very Happy
Thúy Mèo : 3/2
Khuyên : 4/2
Dũng sình : 2/3
Uyên : 8/5
Xù : 26/9

(đúng ko trời, rõ ràng hôm sn pà Xù năm lớp 10 mình có tặng quà cho pả mà mới 2,3 năm gì đó mà đầu óc mình lú rồi, pa đang chơi au ko dám hỏi, hehe. Có sai đừng wánh em, em sửa lại liền, hic)
Rồi mấy bạn vô báo ngày sinh nhật đi cho xôm tụ
Very Happy

Được sửa bởi Thúy Mèo ngày Fri Jan 09, 2009 1:44 pm; sửa lần 1.
namtuoclun

namtuoclun

Nam

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 9:29 am

hôhôhô... sôn tụ sôn tụ... nói trước... trong cái list SN mà thuy mèo jừa mới ghi ở trên thì chỉ có độc nhất 1 hàng hiếm thui đó nhe... có mìn tui là boy à, nhường tui đi, để sn của tui thêm phần ấm áp hơn đó mà Cool ... được ko chứ hả mấy cô mấy bác ???

tái bút : ko được cũng phải được, nếu ai cãi tui giận tui cắn cho mà bít tai tui ... héhéhé

click here !!!
namtuoclun

namtuoclun

Nam

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 9:44 am

à, mà cho hỏi tí, sao ko add code flash vô được zậy ta ???

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 10:17 pm

trời đất ơi,pà Mèo nổi tiếg thôg minh mà seo hum nai "dốt đột xuất" zậy. KO nhớ thì dòm cái nick của tui là nhớ mừh Sad
vu_mar

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 2:02 pm

Thêm sn e jới mấy bác ơi . Ngày sinh nhật của e là ngày có ý nghĩa nhất trong 365 ngày đó. Hôg tin hả ? hôg tin thui nhưng để tui giải thích cho mà tin nè. kakaka

Sau đây là bài trả lời phỏng vấn IQ của 1 thí sinh lớp Mầm:
Ban giám khảo : Trong 1 tuần có mấy ngày vậy em ? Đây là câu hỏi khó vì thế e hãy suy nghĩ thật kĩ rồi trả lời.
Em: Dzạ thưa ban giám khảo và quý zị thầy cô, e xin trả lời ạ, trong 1 tuần có 7 ngày ạh.
1 tràng pháo tay thật lớn và giòn giã cho sự thông minh kiệt xuất của em bé đó.kekeke
BGK: e trả lời hay lèm, vậy tui hỏi e là 1 ngày có bao nhiêu tiếng vậy ?
Em: dzạ thua, dzạ.... ( rãi đầu mấy cái...) , dzạ e hôg nhớ nữa nhưng e nghĩ la`... là 1 ngày có 24 tiếng phải hôg ạh.hihi.
BGK: cau trả lời của e là câu trả lời tuyệt vời nhất trong kỳ thi năm nay. Chúc mừng e đã đoạt giải cao nhất, phần thưởng của e là 1 bịch tã giấy.kekeke.

Các bạn thấy đó , qua phần thi của em bé đó thì chúng ta rút ra đc gì nè ???

Sn của V là ngày 24/7 có nghĩa là 24 giờ 7 ngày và cứ thế liên tục 1 chu kỳ của 1 đời người. Điều đó mang ý nghĩa là con người mà sinh vào ngày đó là 1 người phải liên tục hoạt động ko ngừng, phải luôn sống hết mình để ko phí phạm 1 giây, 1 phút nào đó trong cuộc đời mình. Và tui vẫn đang sống để xứng đáng với nó. hihi

Túm lại mấy bác phãi nhớ ngày sinh của e đó nghen! kekeke.

Được sửa bởi Thúy Mèo ngày Sat Jan 17, 2009 10:14 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Hộc hộc, báo cáo: đã thêm dấu đàng hoàng cho Vũ le !!!)

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 2:25 pm

ối jời,ấn tượg nhở. Có cái ngày sinh ko mà cũg màu mè pà pắn =.=". Đề nghị admin cảnh cáo pợn Zũ vì pợn Zũ làm đau mắt ng đọc >.<
Thạch Sầu Đời

Thạch Sầu Đời

Nam
Sở thích : Chơi game, nghe nhạc.....

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSun Jan 11, 2009 4:16 pm

Thèng Vũ Le kia ziết zì khó đọc wá zợi mài. Đọc xong tao lên độ lun rùi nè TT____TT
namtuoclun

namtuoclun

Nam

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 4:50 pm

cái bạn Vu_mar pon chen wá nhe ... chỉ có SN của namtuoc mới dc tính là ngày SN đẹp nhất trên đời này thôi đó ... pạn Vu_mar mà xén mất miếng đẹp của namtuoc là ko xong đâu á !!! kakaka
three_eyes

three_eyes

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 7:40 pm

cả nhà xì pam wá chời lun...cho tui ké miếng nha....sn tui 4/10 nàz....có ai nhớ hok zạ....đệp wá chời đệp lun ớ

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 8:23 pm

namtuoclun đã viết:
cái bạn Vu_mar pon chen wá nhe ... chỉ có SN của namtuoc mới dc tính là ngày SN đẹp nhất trên đời này thôi đó ... pạn Vu_mar mà xén mất miếng đẹp của namtuoc là ko xong đâu á !!! kakaka

đề nghị pợn Sình ngừg ngay ziệc wăg boom nghen What a Face
Phương Uyên

Phương Uyên

Nữ
Sở thích : SV trường làng quốc tế

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 8:43 pm

Hố đúng là topic spam có khác
Vèo 1 cái wa tới trang 2

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 9:18 pm

A1 nổi tiếg xì pam mừh lị (thầy cô nèo chả fải ngán Very Happy )
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 9:45 am

háhá, nhớ hùi đó lớp bị ghi sổ đầu bài chi chít, cô Ngọc hỏi "Ai nói chuyện đứng lên". Đứa nào cũng cúi gầm mặt im thin thít giả nai "em đây có biết gì đâu cô ơi". Cô chuyển sang hỏi "Zậy chứ ai KO nói chuyện đứng lên". Lần này, ko đứa nào thèm đứng bởi sẽ bị lương tâm cắn nát. Thế là cả đám bị hạ hạnh kiểm tháng đó luôn. Đến lớp 9 mất luôn vị trí nhất khối bởi cái tật sì pam trong lớp ko giới hạn =)) affraid

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 12:20 pm

ủa xí nha,mà các topic này đâu fải để xì pam đâu,để mừg sn các pợn mờ >.<
three_eyes

three_eyes

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 12:43 pm

Thúy Mèo đã viết:
háhá, nhớ hùi đó lớp bị ghi sổ đầu bài chi chít, cô Ngọc hỏi "Ai nói chuyện đứng lên". Đứa nào cũng cúi gầm mặt im thin thít giả nai "em đây có biết gì đâu cô ơi". Cô chuyển sang hỏi "Zậy chứ ai KO nói chuyện đứng lên". Lần này, ko đứa nào thèm đứng bởi sẽ bị lương tâm cắn nát. Thế là cả đám bị hạ hạnh kiểm tháng đó luôn. Đến lớp 9 mất luôn vị trí nhất khối bởi cái tật sì pam trong lớp ko giới hạn =)) affraid
nhắc mới nhớ...nhờ zị mà lớp trưởng nhà ta bị cô Ngọc đì thấy mồ lun Very Happy

Xù

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 1:40 pm

nhưg mà cũg nhờ cô Ngọc lúp mình mới đc đứg nhất wài đó chớ Very Happy
namtuoclun

namtuoclun

Nam

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeWed Jan 14, 2009 9:33 pm

hôhôhô ... sn ngày đẹp thì người ta nói đẹp, cái pạn Xù này, ko bit thế nào la nghệ thuật chân chính chân phụ j hết á !!!
three_eyes

three_eyes

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 7:45 pm

thía sn ngoại có làm gì hok đây...hay offline lần 1 ih
Thúy Mèo

Thúy Mèo

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSat Jan 17, 2009 10:19 pm

Sn ngoại ngay mồng 9 tết đó nhen! Làm offline cũng đc, thích thì chiều, hehehe!
Hôm nay edit cho bài của Vũ le xong mới phát hiện trường Marketing cũng dữ dội ko kém gì Bách Khoa. BK làm Dũng sình ra nông nỗi đó còn Marketing khiến Vũ le như thế lày, hahaha! Mà lớp mầm đâu còn xài tã lót đâu ta?
three_eyes

three_eyes

Nữ

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 12:05 pm

ừa offline ih cho zui cửa zui nhà nàz....
Sponsored content

đúng ời đó !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đúng ời đó !!!   đúng ời đó !!! Icon_minitime

đúng ời đó !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang